คุณประพัฒน์ อัศวาดิศยางกูร (คนกลาง) กรรมการบริษัท ผู้จัดการฝ่ายขายและการตลาดประจำภูมิภาค บริษัท เอฟเอ็มพี กรุ๊ป (ประเทศไทย) จำกัด ผู้ผลิต และจัดจำหน่าย ผ้าเบรกเบ็นดิกซ์ ร่วมแสดงความยินดีเปิดศูนย์บริการ “ออโต้แบคส์ สาขาหัวหิน” โดยในงานมี คุณวิศรุต โลจนานนท์ (คนขวามือ) กรรมการผู้จัดการ บริษัท สยามออโต้แบคส์ จำกัด ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่น สำหรับผู้ที่สนใจผลิตภัณฑ์ของเบ็นดิกซ์ สามารถหาซื้อได้ที่ศูนย์บริการ ออโต้แบคส์ ใกล้บ้านท่านได้แล้ววันนี้
“เบ็นดิกซ์” ร่วมแสดงความยินดี “ออโต้แบคส์” เปิดสาขาหัวหิน
-
Must Read
“ซูซูกิ แครี่” ตอกย้ำบทบาทผู้นำ “ฟู้ดทรัค” เติบโตสวนทางตลาด สร้างโอกาสในช่วงวิกฤติ ชูความอเนกประสงค์ครบครัน ตอบโจทย์ธุรกิจที่หลากหลาย ล็อกเป้าเก็บเกี่ยวยอดขาย 4,200...
14 มีนาคม 2565-กรุงเทพมหานคร-ซูซูกิ มอเตอร์ (ประเทศไทย) ชูความอเนกประสงค์ของ ซูซูกิ แครี่ ตอกย้ำบทบาทผู้นำฟู้ดทรัคที่มีส่วนสำคัญในการสร้างโอกาสและร่วมขับเคลื่อนธุรกิจฝ่าวิกฤติโควิด-19 ในรูปแบบที่หลากหลาย สร้างอัตราเติบโตให้กับธุรกิจด้านการขนส่ง สอดรับการขยายตัวของธุรกิจออนไลน์ มั่นใจสมรรถนะที่ตอบโจทย์การใช้งานของผู้ประกอบการในยุคปัจจุบัน ตั้งเป้าเก็บเกี่ยวยอดขาย 4,200 คันในปีนี้
บริษัท ซูซูกิ มอเตอร์ (ประเทศไทย) จำกัด ร่วมขับเคลื่อนธุรกิจในประเทศไทย ด้วยการผลักดัน ซูซูกิ แครี่...